ทำเรื่องขอติดตั้งเน็ต TOT เดือนกว่าแล้วยังไม่มีช่างมาติดตั้งเลย

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดที่ใช้บริการอินเตอเนตของ TOT อยากทราบว่าใช้เวลานานไหม หลังจากที่ติดต่อขอติดตั้ง จนทีมช่างมาติดตั้ง
     ซึ่งของผมผ่านไปเดือนกว่าแล้ว ไปติดต่อตั้งแต่โรงเรียนยังไม่ได้เปิดเทอม จนถึงตอนนี้เค้าเรียน(ออนไลน์)จะครบเดือนแล้ว ยังไม่มีช่างมาติดตั้งเลย ก่อนหน้านี้เคยโทรถามย้ำหลายรอบมาก เจ้าหน้าที่ว่า คิวยาว เเต่ที่หนักกว่านั้น มีทีมช่างมาติดตั้ง แต่ไม่ใช่บ้านผม ผมก็ลองไปถามเพื่อนบ้าน เค้าก็บอกว่าเพิ่งไปติดต่อเอง อยากทราบพอจะมีวิธีไหนบ้าง ให้เค้ามีติดตั้งให้เร็วที่สุด ตอนนี้จำเป็นต้องใช้มากๆ
     หรืออาจจะต้องถึงขั้น #ผูกผ้าเจ็ดสี #จุดธูปเทียนอันเชิญ กว่าเค้าจะมาติดตั้ง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่