ท้อง8วีคตรวจเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

กระทู้คำถาม
ท้องเกือบ8วีคแล้วค่ะ ถ้านับจากประจำเดือน แต่วันนี้ไปหาหมอให้หมอซาว์ด เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ 1.26ซม. อายุครรภ์ตามที่ซาว์ดีแค่6วีค3วัน หมอบอก บวกลบได้2อาทิต แล้วนัดไปตรวจอีกทีอีก2อาทิตข้างหน้า แม่ใจเสียเลยค่ะ กลัวเป็นท้องลมอีก เพราะเคยเป็นท้องลมเมื่อ2ปีที่แล้ว อยากถา`แม่ๆท่านอื่น ใครเคยมีประสบการ์ณประมานนี้บ้สงค่ะ ร้อนใจมากๆเลย กว่าจะถึงหมอนัดอีก2อาทิต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่