EARTH - MIX Love at 1st Live Fan Meeting

มาบอกเล่าบรรยากาศอย่างไวไวนะครับ
เริ่มต้น ขลุกขลักนิดหน่อย แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี
จริงๆ อยากได้ VLIVE มากกว่า เพราะดูย้อนหลังได้ตลอดเลยครับ
ส่วน TTM ดูย้อนหลังได้จำกัดแค่ 4 ชั่วโมง (ตามเวลาเล่นคลิปนะครับ)

พี่ก็อตจิชงเก่งมากครับ เอิร์ทมิกซ์หวานนนมาก หวานแบบเดี๋ยวตีกัน เดี๋ยวรักกันนะ เพี้ยนขำหนักมาก
เพลงก็เพราะครับ น้องสองคน ตั้งใจมากๆเลยครับ
เล่าไม่เก่ง เอามาฝากแค่นี้ล่ะครับ (ไม่กล้าแคปรูปมาก กลัวโดนเรื่องลิขสิทธิ์ เพราะของไทยด้วย)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่