หัวชาร์จ สายชาร์จ ยี่ห้อไหนดี zmi, Anker, Ankey, Ugreen ตัวไหนน่าใช้ อยากรู้พอดี หัวชาร์จเก่าพัง กำลังลังเลอยู่?

หัวชาร์จ สายชาร์จ ยี่ห้อไหนดี zmi, Anker, Ankey, Ugreen ตัวไหนน่าใช้ อยากรู้พอดี หัวชาร์จเก่าพัง กำลังลังเลอยู่? หรือมียี้ห้ออื่นอีก
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 39
ใช้แบบนี้ค่ะ ใช้มาตลอด ใช้มานานแล้ว ยังไม่มีปัญหาเสียหายอะไรเลยค่ะ จชาร์จไว ใช้งานง่าย สีสวยเรียบๆแบบมินิมอล สะดวกต่อการพกพา คุณภาพคุ้มเกินราคาค่ะ ชาร์ทประมาณ1ชั่วโมง จากแบต8-9% ส่วนตัวชอบมากค่ะ ราคาไม่แพง ใช้ได้ยาวนาน คุณภาพดีมากค่ะ
ความคิดเห็นที่ 38
ลองเปลี่ยนมาใช้ Dissing Thailand ดูครับ ใช้ดีทุกชิ้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่