+++ กระทู้โพสต์ไปเรื่อยครั้งที่ ๑๗๖/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันศุกร์ที่ ๒๕มิถุนายน ๒๕๖๔ +++

สวัสดีครับน้า ๆ ตากล้องทุกท่าน

วันนี้รับไม้ต่อจากน้าไก่กับไข่ฯ มาตั้งกระทู้ครับ

หัวข้อภาพร่วมสนุกประจำวันนี้คือต้นไม้ ภาพต้นไม้ทุกชนิดได้เลยครับ
กระทู้นี้ไม่จำกัดประเภทของอุปกรณ์ที่ใช้ถ่ายภาพ 
ภาพจะสวยไม่สวยก็ร่วมสนุกร่วมแชร์กันได้ครับ

และขอมอบหน้าที่ตั้งกระทู้ครั้งต่อไปแก่ผู้โพสต์เป็นคนสุดท้ายก่อนเวลา13.00น.ครับ เชิญเลยนะครับถ้าช้าท่านอาจจะเป็นคนสุดท้ายก่อนเวลาบ่ายโมงนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่