ใช้กล้องแบบใหนจับภาพตอนกลางคืนดีครับ?

คือผมอยากจะหากล้องตั้ง timelapse ไว้ทั้งคืนโดยไม่ต้องเสียบสายเพราะว่า จะนำกล้องไปติดไว้ในกรงแมวเอาไว้ดูว่าแมวตัวใหนมากินอาหารบ้างแต่ติดปัญหาตรงที่กรงนั้นผมฝากไว้กับบ้านอีกซอยนึง เพราะว่าแมวผมหายเลยจะไปฝากเค้าดูให้จะไปฝากเค้าทั้งคืนก็เกรงใจ ผมเลยคิดจะหากล้องมาติดแต่ไม่อยากใช้ไฟจากบ้านเขาเลยจะหากล้องที่ตั้งtimelapseได้นานๆหน่อยสัก3-4ชั่วโมง มีรุ่นใหนแนะนำบ้างครับปล.เขียนงงๆหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่