อยากตามหาการ์ตูนเรื่องหนึ่งค่ะ

คือเราเคยอ่านการ์ตูนเรื่องนี้ในแอพcomico อ่ะค่ะ แต่พอเรากลับเข้าไปหาแล้วไม่เจอการ์ตูนเรื่องนี้เลย ใครพอเคยอ่านล้างมั้ยคะ ตัวเอกมี5คนมั้งคะถ้าจำไม่ผิดเป็นผู้หญิง ชื่อลิสธ์ เหมือนเธอจะโดนคำสาปอะไรสักอย่างทำให้ไม่ตายเลย แล้วก็ผู้ชายที่ผมยาวๆ เป็นมนุษย์หมาป่า แฟรงเก้นสไตล์ ผู้หญิงที่เป็นแวมไพร์ เป็นแนวแฟนตาซีอ่ะค่ะ วอนผู้รู้ช่วยบอกทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่