เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากรู้ สปอยหน่อยครับ ซาราดะ เบิกเนตรกระจกเงาได้ยังครับแล้วความสามารถคืออะไร

ตามหัวเลยเพราะผมไม่ได้ตามภาค ลูก ทำใจไม่ได้แต่ก็พอรู้คร่าวๆครับ

อยากได้รายละเอียด เฉพาะ เกี่ยกับซาระ มีอะไรที่บัฟเพิ่มไหมของเนตรที่ดูเป็นพิเศษกว่าซาซึเกะ เห็นว่าเก่งกว่าพ่อที่ได้ชื่อว่าเป็นอัจฉริยะกว่าซึเกะตอนเด็ก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่