สอบถามเรื่องรถโดนชนครับ

พอดีรถโดนชน วันนี้ 

แต่ฝนตกหนัก แล้วลงไปดูมีรอยไม่เยอะ พลาสติกสีหลุด แล้วมีรอย ยาวๆไม่เยอะ รถไม่บุบนะครับ

ลงมาคนขับชนก็ขอโทษ แล้วพอดีผมรีบ เลยขอเบอร์โทรคนขับชนไว้แล้วบอกว่าเดี๋ยวจะติดต่อหา
ตอนนี้ติดต่อไม่ได้ ตอนแรกเบอร์ที่ให้มาก็ตรงเพราะว่าลองโทรแล้วเขาก็รับเลย

แต่ผมมีหลักฐานชัดเจนผมถ่ายเลขทะเบียนไว้ + มีกล้องหลังรถมีคลิป

แบบนี้ต้องให้ประกันตามถูกไหมครับ หรือต้องไปแจ้งความไว้ก่อน

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่