ตามหาล้อแม็กทรงเดียวกับ Cosmic Venerdi Corse ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะเปลี่ยนแม็กครับ เป็นรถคันแรกแล้วก็เปลี่ยนแม็กครั้งแรก จริงๆก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรู้ราวหรอกครับ กำลังศึกษาพวกยี่ห้อ ข้อดีข้อเสียอยู่ของการเปลี่ยนแม็กอยู่ แล้วก็พวก offset ต่างๆ แต่คิดว่ายังไงก็คงเปลี่ยน ส่วนตัวชอบ เงินโครมเมี่ยม ซี่ไม่หนาไม่เล็กเกินไป ใส่กับรถ mazda 3 100th เน้นให้ดูหรูหราไม่ออกแนวสปอร์ต แล้วไปเห็น Cosmic Venerdi Corse  สวยมาก แต่ช้าก่อน...ยังอยากเลือกดูๆให้มากกว่านี้เผื่อมีแบรนด์อื่นที่ทรงแนวๆนี้ แต่ก็หาไม่ค่อยเจอเท่าไหร่เลยครับ งบที่มีก็ไม่เกินวงละหมื่นครับ คิดว่ารวมยางแล้วก็ทุกอย่างเบ็ดเสร็จอยู่ในช่วงไม่เกิน 60000 ยังพอรับได้

จริงแล้วชอบทรงแบบดาบของ mx 5 มากครับ แต่หาแนวนี้ไม่เจอเลยจริงๆ

ปล.ปกติดุมโลโก้ตรงกลางนี่มันถอดเปลี่ยนได้ไหมครับ หรือแล้วแต่แม็กนั้นๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่