ทำไมตรวจโควิด มันยากเย็นแสนเข็น

ไป รพ แรกได้ข่าวฟรี ขับรถไปกลับ 120 กม. โอเค เขารักษาให้คนในพื้นที่ โอเคเข้าใจ
ไป รพ 2 เสีย 1000 มี ไดร๊ทรู พนักงานบอกว่า ผมมีอาการไข้ ไม่ตรวจ เพราะถ้าตรวจเจอ ไม่มีเตียงให้
แต่คนอื่น ได้คิวตรวจ อ้าว แล้วถ้าพวกนั้น ตรวจเจอ คุณพี่เตียงให้หรอ ถึงยอมให้เขาตรวจ งง มาก เสียเวลาตั้งแต่ 7 โมง ถึงเที่ยง

เลยโทรไปศูนย์บัตรทอง ทางศูนย์แจ้งว่า ศิริราช ตรวจที่เจ้าพระยาได้ ถ้าเสี่ยง ตรวจฟรี อยากถามว่า มันตรวจได้กี่โมงบ้างครับ เพราะผมเลิกงาน 20.00
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่