หาเพื่อน/หารูมเมท ม.กรุงเทพธนบุรี #dek65

ตามหัวข้อเลยค่ะ เป็นหอในม. พี่ชายเรา(เรียนอยู่ที่นั่นเหมือนกันค่ะ)บอกมาว่าสภาพห้องโอเคเลยค่ะไม่เล็กไม่ใหญ่ไป
เราไม่ฟริกนะคะคณะไหนก็ได้ค่ะ แต่เราเป็นคนค่อนข้างที่จะโลกส่วนตัวสูงนิดนึง แฮะๆ 
หรือใครอยากจะเมคเฟรนเฉยๆก็ได้นะคะ เพราะเองก็อยากจะมีเพื่อนก่อนเข้าไปเรียนที่นั่นอยู่เหมือนกัน

**ถ้ากำลังหาอยู่เหมือนกันหลังไมค์ได้นะคะหรือไม่ก็ตอบกลับกระทู้นี้ได้เลยค่ะ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่