ไม่ใส่แหวนเฟืองสตาทได้ไหมม??

รถผมmio125i นะครับ อยากสอบถามว่า แหวนรองที่เป็นรูปดอกจันตรงชามหน้า ถ้าเราใส่โดยที่มันไม่ได้ขบกับเฟืองข้อเหวี่ยงจะเป็นไรไหมครับ สตาทเท้าคงไม่ได้แน่ๆแต่อยากรู้ว่าระยะยาวจะส่งผลกับชามใบพัดหรือเปล่าครับ พอดีผมจะใส่แหวนรองชามเพิ่ม แต่แหวนดอกจันมันดันไม่ขบ ก็เลยสงสัยครับ ขอความรู้เพื่อนๆหน่อยนะครับ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่