ขอเสียงคนรัก NCT โนดราม่าหน่อยจ้า ปล.แจฮยอนแหละ

555 ก่อนอื่นเลย ขออนุญาตสำหรับใครที่จะมาด่ามาหวง รบกวนไม่โพสในนี้เลยนะคะ ... เข้าเรื่อง ...เราชอบวงนี้มากเลย ชอบทุกคน ชิปไหมก็หลายคู่ แต่ใดๆคือ ชอบคุณแจฮยอนเป็นที่สุด อยู่กับน้องพี่คนไหนก็ชอบ  แต่อยากมาขอความเห็นแบบ ไม่ดราม่า ไม่ด่า ไม่ว่ากันหน่อยน่ะค่ะ อย่างคนชิปนอกด้อม กับโรเซ่ก็เห็นว่ามี ที่นี้ อยากสำรวจบรรดาแม่ๆ เมี่ๆ หน่อยค่ะว่า ถ้าแจฮยอน เดท คิดว่าน้องเหมาะกับ ผู้หญิงแบบไหนกันคะ คิดว่าน้องน่าจะชอบผู้หญิงแบบไหนกัน ผู้หญิงแบบไหนน่าจะเอาอยู่ หมายถึงไม่ดราม่าน่ะค่ะ ^^แล้วคิดว่ากระแสตอบรับจะเป็นยังไงคะ อย่างบางคู่ที่ผ่านมาของค่าย ก็มีทั้งกระแสดีไม่ดี ก็เข้าใจได้ หรืออย่าง ขออนุญาตกล่าวถึง เจนนี่เพื่อนร่วมวงโรเซ่ที่มีข่าวกับจี แฟนๆก็ แบบดีใจกับพี่จีกับน้องเกี๊ยวกัน ต้องเป็นประมาณไหนแฟนๆถึงจะชอบหรอคะ ... ขอความเห็นแบบไม่ดราม่าไม่ด่าน๊าา ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่