ใครดู รักใช่ไหมที่หัวใจต้องการ (I Need Romance ver.Thai ) แล้วมาคุยกันค่า

วันนี้นำเสนอเป็นep.2 กำลังรอดูในnetflixค่ะ
แต่ทาง TrueID ดูได้เลยตามเวลาออนแอร์

ep.1 เมื่อวานสนุกมากค่ะ
แพนเค้ก เขมนิจรับบทเป็นณใจ เหมือนได้ฉีกคาแรคเตอร์ไปอีกแบบ แสดงได้น่ารักน่าหยิกมากๆ🥰
ชอบบทบาทนี้ของแพนเค้ก ไม่ใช่แฟนคลับนางแต่เจอคาแรคเตอร์นี้เข้าไป หลง🤍

ส่วนพระเอกนิว ฐิติภูมิ รับบทอาลาน ดูเท่ห์มากๆค่ะ ศิลปินหนุ่มสุดฮอต เป็นดีเจด้วย แต่เพิ่งดูผลงานน้องครั้งแรกยังไม่ค่อยอินเท่าไหร่

ตัวละครอื่นๆดูเข้ากันมาก บรรดาแฟนๆณใจ ตั๊กบริบูรณ์/โย่ง อาร์มแชร์/คนที่เล่นเป็นพี่อั๋น/อีกคนหน้าคล้ายๆพี่ตูน บอดี้
ตลกสุดยกให้พี่ตั๊ก บริบูรณ์ มาแปบๆแต่ฮาาาาา 
ดูเพลิน แปบเดียวจบซะแล้ว

ใดๆคือใครดูแล้วมาเม้ามอยกันนะคะ(ver.เกาหลีเคยดูผ่านๆนานแล้วก็สนุก แต่จำไม่ค่อยได้😂)
ปล.กระทู้แรก ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่ะ หาคนฟินเป็นเพื่อน🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่