คนล่ะครึ่งเฟส3ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนไม่ได้เพราะชิปที่บัตรเสียธนาคารกรุงไทยแจ้งต้องทำบัตรประชาชนที่เขตใหม่ก่อน

คนล่ะครึ่งเฟส3ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนไม่ได้เพราะชิปที่บัตรเสียธนาคารกรุงไทยแจ้งต้องไปทำบัตรประชาชนที่เขตใหม่ก่อนอย่างเดียวเพราะต้องใช้บัตรที่มีชิปใช้ที่ตูATMอย่างเดียวไม่มีวิธีอื่นเลย ผมถามว่าธนาคารคีย์เลขบัตรและผมทำสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนแนบเพื่อยืนยันตัวตนได้ไหมธนาคารกรุงไทยบอกไม่ได้ต้องไปทำบัตรประจำตัวประชาชนใหม่ที่เขตอย่างเดียวใครจะหาเวลาไปทำทันยืนยันตัวตนไม่ทันแล้ว มีวิธียืนยันตัวตนได้ที่สาขาของธนาคารกรุงไทยวิธีอื่นไหมครับ จะเสียสิทธิ์ยืนยันตัวตนไม่ทันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่