Lia itzy กับ Winter aespa ส่วนตัวเเล้วคิดว่าใครเนื้อเสียงดีกว่ากันคะ?

ส่วนตัวเเล้วเราเป็น MIDZY นะคะ แน่นอนว่าปลื้มลีอาในภาพรวมมากกว่า😂😂

เเต่ชอบเนื้อเสียงของทั้งสองคนมากเท่ากัน อยากถามคนที่ได้ฟังเสียงของทั้งสองคน
หรือผู้ที่มีความรู้เรื่องการร้องเพลงว่าจริงๆเเล้วเนื้อเสียงของใครดีกว่ากันอะค่ะ 

ไม่ดราม่านะคะ ถามความคิดเห็นของผู้ที่ได้ฟังค่ะ😉☺️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่