ความเท่าเทียมกับสิทธมันไม่มีความเท่าเทียมกันแล้วหรอ

อยากจะสอบถามครับ??? พอดีแฟนผมทำงานราชการ แห่งหนึ่ง แล้วพึ่งจะย้ายมาอยู่แฟลตข้างใน ได้ประมาน2-3เดือน ก็ไม่มีอะไร  แฟนผมเลยบอกไห้ผมย้ายเข้ามาอยุ่ด้วยจะได้ประหยัด ขึ้น!!!  ผมมาอยุ่ได้ประมาน1อาทิตย์  มีคนโทรมาเดือดร้อนแฟนผมว่าพอคนนอกมาอยุ่ในแฟลตได้อย่างไง #คือผมสตั้นเลย แล้วไอ่พวกข้างๆห้องเนี่ย ก็มีคนข้างนอกทั้งนั้น #แล้วเมงให้คำตอบมาว่าคนเก่าพาคนนอกอยุ่ได้ แต่คนใหม่ห้ามพาคนนอกเข้ามา!!!  (ผมอยากจะถามว่าแบบนี้ก็ได้หรอ)  #สามารถไปเรียกร้องหรือร้องเรียนอะไรกับใครได้ไหมครับ #ผมรู้สึกว่ามันไม่มีความเท่าเทียมกันเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่