เจ้าหนูของแฟนไม่แข็งตัวกลางคัน และสวมถุงยางอันเดิมใหม่ เรามีโอกาสจะท้องไหมคะ [18+]

เมื่อวานเรากับแฟนมีอะไรกัน เขาสวมถุงยางป้องกันแล้ว
ทว่าจู่ๆ เจ้าหนูของแฟนดันอ่อนลงระหว่างที่กำลังทำการบ้านกันอยู่ ไม่แข็งตัวกลางคันจนต้องถอดถุงยางแล้วช่วยปลุกใหม่อีกรอบ
แล้วแฟนก็ใช้ถุงยางอันเดิมใส่ใหม่อีกครั้ง

จากที่อ่านๆ มาก็บอกว่ามีโอกาสท้องได้ เราลังเลใจว่าจะทานยาคุมฉุกเฉินดีไหม เพราะแฟนยังไม่ถึงขั้นหลั่งน่ะค่ะ

เรามีโอกาสท้องไหมคะ เราและแฟนก็อยู่ในวัยทำงานแล้วนะ แต่เรายังไม่พร้อมมีลูกค่ะ
จะได้ตัดสินใจว่าจะทานยาคุมฉุกเฉินดีไหม ต่อจากนี้เราอาจจะไปฝังยาคุมแล้ว จะได้ไม่ต้องมานั่งกังวล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่