มีบริษัทขนส่งที่มีบริการรับของให้จากญี่ปุ่นส่งมาไทยไหมครับ

พอดีว่าผมติดต่อกับอาจารย์ที่ญี่ปุ่น เพื่อขอวัสดุมาทดสอบเพื่อทำวิจัย เป็นทรายประมาณ 30 กิโลกรัม 

ผมอยากทราบว่ามีบริษัทขนส่งที่สามารถไปรับของจากที่มหาวิทยาลัยที่ญี่ปุ่นเพื่อส่งมาไทยไหมครับ และสามารถจัดการเรื่องศุลกากรได้
เหมือนเป็นตัวแทนเราจัดการทุกอย่างและส่งของมาให้เราอ่ะครับ เนื่องจากเกรงใจอาจารย์ที่นู่น จึงไม่อยากรบกวนอาจารย์เขาต้องมาจัดการเรื่องการขนส่งของ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่