ตามหาเพลงที่อยู่ในคลิปค่ะ ช่วยด้วยคือมันจะนึกออกก็ไม่ออก นอนไม่หลับเลยยยยย😭😭😭😭

กระทู้คำถาม
มันเป็นคลิปประมาณว่า ตอนแรกอะเป็นเหมือนผู้ชายกำลังป้อนข้าวผู้หญิง แล้วก็ตัดมาที่เด็กผู้หญิงคนนึงกำลังกินข้าวไปด้วยแล้วก็ร้องไห้ไปด้วย คือเราอยากทราบเพลงที่อยู่ในคลิปแรกอะค่ะ คลิปที่แฟนเขาป้อนข้าวกัน เราก็าเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ ลองพิมพ์คีย์เวิร์ดไปหลายคำแล้วก็ยังหาไม่เจออยู่ดี รบกวนพี่ๆในพันทิปบอกบุญหน่อยนะคะ🙏🙏🙏🙏😭 (เป็นเพลงสากลค่ะ น่าจะผู้ชายร้อง)
แสดงความคิดเห็น
Preview