ผลรวมป้ายทะเบียนตรงกับ30เหมือนอุบัติเหตุใหญ่ คดีเเพรวา พิพลอย bmเขาค้อ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ตอนนี้เราเครียดมากๆค่ะจากการดูผลรวมของทะเบียนรถของคนที่บ้าน แล้วดันรวมกันได้30ซึ่งไปหาข้อมูลมาว่ามันจะเกิดอุบัติเหตุใหญ่ แล้วทะเบียนรถคดีใหญ่ๆที่เคยเกิดขึ้นรวมกันเเล้วได้30หมดเลย ทะเบียนเป็นของต่างจังหวัดค่ะและรถยังผ่อนอยู่ไปถามขนส่งเรื่องการเปลี่ยนทะเบียนมันทำเรื่องยากมากๆเลยค่ะถ้าเปลี่ยนได้ก็ต้องทะเบียนประมูลเเต่เราไม่ได้มีเงินขนาดนั้น เราเครียดร้องไห้เป็นห่วงคนที่บ้านจนนอนไม่หลับเลยค่ะ เราเปลี่ยนทะเบียนไม่ได้เราควรทำยังไงดีคะ เรากลัวจะเกิดอุบัติเหตุขึ้น เราไม่ได้งมงายนะคะเเต่ใครไม่อยู่จุดนี้ไม่รู้หรอกว่ารู้สึกยังไง เราจะแก้ยังไงใครพอช่วยได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่