ผมมีCom PC ทีปกติเล่นDota2ได้ครับเป็นwin7 64bit แต่หลังจากUpdate Patแล้วก็เข้าเล่นไม่ได้เล่นเข้าแล้วเด่งออกแก้ยังไงครับ

ผมมีComputer PC ทีปกติเล่นDota2ได้ครับเป็นWindows7 64bit แต่หลังจากUpdate Patแล้วก็หลายเดือนครับอยากเล่นมากแต่ก็เข้าเล่นไม่ได้กดที่Steamข้าแล้วเด่งออกแก้ยังไงดีครับขอสอบถามผู้รู้หรือเค้าเลิกสนับสนุน Windows7ไปแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่