นกเขาไม่ขัน ต้องไปหาหมอยังไง

คือผมอายุ 21 ครับประสบปัญหาสมรรถภาพทางเพศดังนี้
1.หลั่งเร็ว แบบเร็วมากๆ สอดใส่ไม่ถึง 1 นาทีก็เสร็จแล้วครับ
2.น้ำเดียวจอด ไม่รู้จะเรียกให้สุภาพยังไง แต่พอเสร็จไป1ครั้ง แล้วมันไม่แข็งอีกเลยครับ บิ้วยังไงก็ไม่ขึ้น ขนาดว่าแฟนลงไปmkแล้วก็ยังไม่ขึ้น
3.บางทีก็ไม่แข็งตัว ไม่แข็งเลยครับ บิ้วยังไงก็ไม่ขึ้น
4.เสร็จปุ๊บ อ่อนปั๊บเลย บางครั้งเสร็จแล้วฝืนต่อ ปรากฏว่าน้องอ่อน แล้วถุงยางหลุดคาข้างในแฟนครับ อายมาก

คือ ทางออกที่ผมคิดว่าจะแก้ปัญหาเรื่องนี้ได้คือต้องหาหมอ แต่ผมจะต้องทำยังไงครับ โรงพยาบาลรัฐจะมีหมอรักษาไหม ผมจะมีโอกาสหายเป็นปกติมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่