Microsoft ใน Mac ถามว่า "Subscription required to Edit and Save Start your free ...

กระทู้คำถาม
Microsoft ใน Mac ถามว่า (ผมกดแก้ไข หรือ เซฟ ไฟล์ไม่ได้เลย) และช่วงนี้ไม่อยากเสียเงินทั้งๆ ที่ใช้ฟรี 1 เดือนก็ตาม...

โดยรายละเอียดคือ
"Subscription required to Edit and Save Start your free one month trial of microsoft 365 or sign in to activate an existing subcription"
และมีปุ่มข้างๆ "Activate" ให้กด

แล้วเมื่อกด ระบบ ก็เข้าให้ไปสมัครแบบ...

1. Go Premium
2. Already have a subscription? Sign in
3. Restore previous purchase

ถามว่า เพื่อนๆ มีวิธีไหมครับ หรือต้องสมัครอย่างเดียว เพราะใช้ฟรี 1 เดือน และหลังจากนั้น เริ่มปีละ 2,100 บาทต่อปี

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่