ความรู้ทั่วไปก่อนเข้าเรียนคณะวนศาสตร์

สวัสดีคะตอนนี้หนูเรียนอยู่ ม.4 แต่หนูมีคณะในใจแล้วคือ คณะวนศาสตร์
หนูอยากรู้รายระเอียดเกี่ยวกับการเข้าคณะนี้ค่ะส่ายากไหม  ม.ไหน มีคณะนี้บ้าง
อะไรประมาณนี้ค่ะ  หนูคาดหวังกับคณะนี้มากเลยหนูตั้งใจที่จะเรียนคณะนี้จริงๆเพราะหนูชอบป่าไม้
เห็นเขาบอกว่าเข้ายากจริงไหมคะ แล้วเกรดเฉลี่ยเราต้องเยอะแค่ไหน?
ขอพี่ๆที่เรียนคณะนี้มาตอบหนูด้วยนะคะ หรือคนที่มีความรู้เกี่ยวกับคณะนี้...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่