ช่วยหน่อยครับ ได้ทำงานแถวนิคม304 แต่ไม่มีรถส่วนตัว

พอดีได้ทำงาน ที่บริษัท ดั๊บเบิ้ลเอ ปราจีนบุรี ผมพักอยู่หอพักบ้านชมเดือน หากจาก บริษัท 3.3 กิโล พอดีต้องไปทำงาน 8โมงเช้าครับ แต่ไม่มีรถส่วนตัวไม่ทราบว่าพอมีวิธีเดินทางไหมครับ แบบ วินมอไซค์ก็ได้ แค่เห็นเขาว่า วินเริ่มวิ่งตอน 8โมงเช้า ซึ่งผมต้องไป ประมาณ7โมง ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีอื่นไหมในการเดินทาง ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่