แบบนี้คือริดสีดวงไหมคะ

คือว่าเราถ่ายแข็งมา 2-3 วันแล้วมีเลือดปนออกมาแต่วันที่ 3 เราก็กำลังถ่ายแต่เหมือนจะถ่ายไม่ออกแล้วเลยเบ่ง ที่นี้เลือดมันก็พุ่งออกมาเลยพุ่งออกมาเยอะมาก ก็เลยไปหาหมอหมอก็ถามอาการว่าแบบมีก้อนอะไรโผล่ออกมาหรือเปล่าแต่ตอนนั้นคือเราคำแล้วเหมือนจะไม่มีแต่พอมาวันนี้เราลองทำดูแล้วเหมือนมันเป็นก้อนๆกลมๆแต่ก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บอะไรมากมันแค่รู้สึกเคืองแบบนี้คือเป็นริดสีดวงไหมคะเรามีรูปค่ะแต่ว่าเราโพสไม่ได้เพราะเรายังไม่ได้ยืนยันตัวตนค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่