นิ้วแฟนเราเปื้อนอสุจิมาแล้วมาสอดใส่ให้เราเลยจะท้องมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเรากับแฟนมีอะไรกันวันที่19แล้วเมนส์เรามาสิ้นเดือน20ขึ้นไป

คือเรามีอะไรกับแฟนแต่ใส่ถุงยางแล้วนะคะ แล้วพอแฟนเสร็จเราก็ถอดถุงยางออกให้แล้วไม่แน่ใจว่าแฟนเค้าจับถุงยางรึป่าวถ้าจับก็อาจจะมีน้ำอสุจิติดมาไม่มาก แล้วแฟนก็ใช้นิ้วนั้นช่วยเราต่อเลยคือเรากังวลมากเรามีโอกาสท้องมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่