แอป 7-11 ใช้เหรียญซากุระ 100 ซื้อคูปอง แต่ไม่ได้คูปอง

วันนี้ ตอน 6โมงเช้าผมตรวจสอบ มีเหรียญ ซากุระ อยู่ 500 เหรียญ กด ซื้อคูปอง 100 สามครั้งแรก คูปองขึ้นให้ปกติ แต่พอ ครั้งที่4กดซื้อคูปองตอนกดแลกสัญญาณอินเตอร์เน็ตไม่ดีผมจึงกดย้อนกลับ แล้วกดซื้อใหม่ สรุปได้คูปอง 100 บาทมาแค่4ใบ อีก1ใบหายไปครับ แล้วเหรียญซากุระผมเหลือ0 แล้วไหนโปรแกรมทำแบบนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่