บัญชี ศิลปากร

พี่ๆเรียนอยู่รุ่นที่เท่าไหร่แล้วคะ ในปี64นี้ พี่ๆที่เรียนอยู่คณะนี้คิดว่า อาจารย์เป็นยังไงบ้างคะ หนูอยากพี่ๆช่วยผ่อนคลายความหนูหน่อยค่ะ หนูอยากเข้าที่นี่ค่ะ แต่หนูไปดูกระทู้เกี่ยวกับคณะนี้ ม.นี้แล้ว มีแต่คนพูดว่าหางานยากมันทำให้หนูกดดัน พี่ๆมีความคิดอย่างไรบ้างคะ หนูเป็นเด็ก65ค่ะ (จริงๆอยากให้พี่เล่าเรื่องของการที่พี่เลือกเรียนน่ะค่ะ) พี่ไม่กังวลเหมือนคนอื่นหรอคะ ว่าแบบเป็นคณะเพิ่งเปิดตอน59 พี่ลบความกังวลออกยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่