I pad งอ

กระทู้คำถาม
คือหนูสงสัยว่า I pad งอนี่มันเกี่ยวกับการใส่เคสไหมคะ บางคนบอกว่ามันเกี่ยว บางคนก็บอกว่ามันไม่เกี่ยว สรุปแล้วคือมันเกี่ยวไหมคะ
หนูกำลังตัดสินใจเลือกซื้อเคสอะค่ะ หนูได้ศึกษาดูแล้วเขาบอกว่าเคส STM กันงอได้ดีมาก แต่มันค่อนข้างออกแนวเท่ๆ หนูไม่ใช่สายเท่ๆอะค่ะ😅 แล้วถ้ามันเกี่ยวกับเคสช่วยแนะนำเคสแนวน่ารักๆให้หน่อยนะคะ แต่ถ้ามันไม่เกี่ยวหนูจะได้ใช้เราธรรมดาทั่วไป 
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ 🤍✨
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่