ผู้ชายมีช่วงโปรเวลาจีบสาวทุกคนไหม.!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  เรากับแฟนตอนนี้คบกันมาได้ 8 เดือนกว่าแล้วค่ะ ซึ่งตอนนี้กับช่วงจีบแรกๆ ยังกะคนละคนเลยค่ะ คือ ตอนแรกที่เค้าเข้ามาจีบ  ใส่ใจเรามาก ทั้งเรื่องพิมพ์แชท ตอบเร็ว และคอยถามคอยเป็นห่วงตลอด จะไปไหนทำอะไรก็บอก  มาหาบ่อยมาก สุภาพ ให้เกียรติเรามากค่ะ  แต่พอคบกันได้สัก 3-4 เดือน ก็เริ่มเป็นตัวของเขาเองมากขึ้น คุยน้อยลง จากที่เคยมีเรื่องมาเล่าให้ฟังตลอด ตอบแชท น้อยลง  แต่เค้าก็ไม่ได้หายไปนะถ้าทักไปก็จะตอบตลอดแต่ไม่เคยทักมาก่อนเลย มาหาปกติแต่ไม่ได้บ่อยเหมือนช่วงแรก  จะไปไหนก็ยังบอกอยู่บ้าง ส่วนมากจะเอาเวลาไปเล่นเกม ดูบอล และก็นอนซะส่วนใหญ่ มันก็ไม่ได้แย่นะคะ แค่สงสัยว่าช่วงโปรกับช่วงปกติเค้าต่างกันจัง  อยากให้เค้ามุ้งมิ้งกับเราบ้างเหมือนช่วงแรกๆ งอนก็ไม่เคยง้อเลย ต้องหายเองตลอด ยังมาชมเราอีก ว่าเก่งมาก ที่หายงอล   อยากทราบว่าเพื่อนๆ มีช่วงโปรแบบนี้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่