ฝังยาคุมแล้วมีโอกาสติดเชื้อHIVรึเป็นโรคนี้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ขอโทษนะครับที่ถามแล้วผมก็ไม่ได้มีเจตนาที่จะให้ร้ายรึอะไรนะครับแต่ผมอยากรู้จริงๆครับว่า ถ้าผญฝังยาคุมแล้วมีเพศสัมพันกันโดยที่ไม่สวมถุงยางอนามัยนี้มีโอกาสที่จะติดเชื้อHIVไหมครับ. ขอโทดจริงๆที่ถามนะครับเพราะผมได้มีเซ็กกับคนที่ฝังยาคุมแล้วผมไม่รู้ว่าเขานั่นผ่านใครมาบ้างผมเลยอยากมาสอบถามครับเพราะผมไม่รู้จริงๆครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่