ทำโครงงานอะไรดีอ่า สมองตึบหมดแล้ว T-T ทุกคนช่วยเราหน่อยย เห็นใจเด็กตาดำๆน้าา

ก็ๆคือ เราคิดโครงงานออกนะ แต่พอไปเสนอให้ครู ครูก็ไม่ให้สักอย่างเลย ;-; เราเลยอยากมาขอช่วยเหลือจากทุกคนอ่า คือเสนออะไรมาก็ได้นะ ไร้สาระก็ได้ๆ ช่วยเราหน่อยย ต้องๆส่งในอาทิตย์นี้ด้วย พลีสนะะ
แสดงความคิดเห็น
Preview