ไม่ชอบพ่อตัวเอง

เรื่องมันมีอยู่ว่า พ่อกลับบ้านมาอยู่ได้ประมาณ5ปีแล้วค่ะนิสัยเขาก็จะขี้เกียจเอาแต่นอนแต่ก่อนไม่ค่อยไปทำงานแต่พอหนูเอามัธยมเอาก็ทำงานค่ะเป็นงานประจำแต่ตอนนี้เขาเปลี่ยนเขาเริ่มตัวแปลกๆงานไม่ค่อยไปทำเอาแต่นอนค่าใช้จ่ายในโรงเรียนมากขึ้นแต่กลับคนที่จ่ายกลายเป็นป้าแทน ค่าเทอมค่ารถก็ป้าทุกอย่างก็ป้าเพราะรายได้มั่นคงคือป้าค่ะ หนูควรทำไงกับเขาดีคะ ปล.ตอนนี้เราไม่มองหน้าไม่คุยกันแล้วค่ะเวลากินข้าวก็ขอไม่ร่วมโต๊ะกับเขาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่