ยังหาที่ฝึกงานไม่ได้เลย เครียดมากๆ ยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
เราโดนที่ฝึกงานที่ตอบรับเอกสารไปแล้วโดนเทมาค่ะ อยากทราบว่ามีที่ไหนยังรับเด็กฝึกงาน ฝึกสหกิจอยู่บ้างมั้ยคะ ปี 3 ค่ะ การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ  เกรดเฉลี่ยล่าสุด 3.75 เกรดรวม 3.52ค่ะ สนใจด้านโลจิสติกส์​นำเข้า-ส่งออกท่าเรือ ประมาณนี้ค่ะ สถานที่ปฏิบัติงาน รังสิต ปทุมธานี​ สมุทรปราการ กทม.ได้หมดเลยค่ะ ต้องฝึกช่วง 5 ก.ค.ที่จะถึงนี้แล้ว ฝึก 4เดือนค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่