เชื่อมต่อบัญชีธนาคารเข้ากับ PayPal

คือว่า เมื่อก่อนบัญชี PayPal ผมเชื่อมต่อกับบัญชีกสิกรไทยครับ แต่ไม่นานมานี้ผมสมัครบัญชีกสิกรแบบออนไลน์ใหม่เนื่องจากผมไม่ได้ใช้อีกซิมหนึ่งแล้วครับ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ หลังจากนั้นผมก็สมัครบัญชีออนไลน์กสิกรใหม่โดยใช้ซิมหลักซึ่งใช้มา 11 ปีแล้วครับ และสามารถก็เปิดบัญชีสำเร็จ
ซึ่งวันนี้ผมก็นึกขึ้นได้ว่าบัญชี PayPal ผมเชื่อมต่อกับธนาคารกสิกรซึ่งเป็นบัญชีเก่าของผม ผมก็ลบบัญชีกสิกรนั้นออกจาก PayPal แล้วผมก็เชื่อมต่อใหม่โดยใช้เลขบัญชีที่เพิ่งมาเปิดล่าสุด [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แต่วันนี้ผมลองเชื่อมต่อใหม่ แล้วใส่แค่เลขบัญชี ละกดตกลงทำไมระบบมันขึ้นสถานะว่ายืนยันแล้วครับ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

มีใครพอจะให้รายละเอียดในส่วนนี้ได้ไหมครับ จะเป็นพระคุณมากครับ🙏🙏
ขอบคุณที่อ่านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่