ย้ายค่ายเบอร์เดิมจาก truemove ไป ais ใช้เวลาประมาณกี่วันคะ

เราอยากสอบถามเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ค่ะ
1. ตามหัวข้อเลย อยากรู้ว่าใช้เวลาประมาณกี่วัน เพราะว่าอยากสมัครโปรดิสนีย์พลัสให้ทันค่ะ
2. ตอนสอบถามโปรของเรา เจ้าหน้าที่ในแอปทรูไอเซอร์วิส เห็นประโยคว่า ระยะเวลาการใช้งาน 24 เดือน อยากทราบว่าหมายถึงติดสัญญา หรืออะไรหรอคะ เพราะตอนเราเปลี่ยนโปรถามเจ้าหน้าที่เขาบอกไม่มีติดสัญญา มีแต่สิทธิพิเศษที่เสริมมาจะมีอายุแค่12เดือน

อันนี้ถามเกี่ยวกับ ais นะคะ
1. เราเข้าใจว่าถ้าจะสมัครโปรดิสนี่พลัส 35บาท/เดือน คือต้องสมัครภายใน27มิยนี้ใช่มั้ยคะ แล้วถ้าเราย้ายค่ายมาจากทรูจะสามารถสมัครได้มั้ยคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่