งานด้าน IT แคนาดาหรือเยอรมันนี ที่ไหนดีกว่ากันครับ

ตั้งใจจะไปเรียนด้าน IT ครับ เน้น software developer 
  สนใจ เยอรมันกับแคนาดาครับ  ตอนนี้ได้ offer มหาวิทยาลัยที่เยอรมันมาแล้วครับ แต่แคนาดายังครับ 
   มองถึงอนาคต เรียนจบโอกาสหางานทำในประเทศนั้น รวมถึง PR 
  ไปประเทศไหนถึงจะเหมาะดีครับกับสายงานนี้และอนาคตในการอยู่ต่อระยะยาวครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่