ผมชอบนิชิโนะนะครับ แต่เพื่อนๆช่วยตอบข้อสงสัยผมที ทำไมเขาถึงเลือกกองหลังทีมหนีตกชั้นมายืนคู่กันครับ

สถาพร ตราดตกชั้นไปแล้ว
สุพรรณ เกมรับอันดับท้ายๆในลีก เสียประตูเยอะมาก

ทำไมจึงนำสองกองหลังทีมสโมสรที่ผลงานเกมรับไม่ดีมายืนคู่กัน
อันนี้ผมไม่ได้ว่านักเตะทั้งคู่นะครับ แค่สงสัยแนวทางการส่งนักเตะลง

ในเมื่อสถิติลูกได้เสียประตูในไทยลีกมันก็บ่งบอกถึงการเล่นเกมรับไม่ใช่หรือครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่