โดนโกงเงินโอนผ่านทรูมันนี่

คือผมก็สงสัยทำไมทรูมันนี่ถึงไม่โอนเงินคืนให้เราทั้งๆที่เราอายัดบัญชีใว้เรียบร้อยแล้วตั้งแต่วันที่โดนโกงแจ้งความดำเนินคดีก็แล้ว หลักฐานก็ส่งไปให้ทางบริษัททรูมันนี่เรียบร้อยหมดแล้ว
ตั้งแต่ต้นเดือนมีนาคม จน ณ วันนี้16มิถุนายนก็ยังไม่เห็นความคืบหน้า เงินตั้ง5000ไม่ใช่น้อยๆ
เราสอบถามเจ้าหน้าที่ผ่านแอพทรูมันนี่ก็ได้แต่คำตอบเดิมๆ บอกเดียวทีมงานตรวจสอบข้อมูลแล้วจะติดต่อกลับผ่านมาสองเดือนแล้วครับยังไงเนี่ย 
ผมจำเป็นต้องใช้เงินผมเรียนอยู่ค่าเทอมก็ต้องจ่ายทั้งค่าหอค่ากิน แย่มากเลยยุกยากมากบริษัทนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่