พอดีซื้อ โน๊ตบุค รุ่น hp Gaming Pavilion 15-cx0124tx มาครับ เลยจะโหลด gtav มาเล่นเราอยากรู้ว่ารุ่นนี้เล่นได้ไม?

อย่างที่บอกในหัวกระท็ครับมันสามารถเล่นได้ไม เราไปดูของคนอื่นมาเขาบอกเล่นได้ ที่จริงผมซื้อมาแล้วเเต่มันติดตั้งไม่ได้เพราะพื้นที่ไม่เพียงพอ
เราอยากรู้ว่าเครื่องนี้พื้นที่เท่าไหร ในเกมต้องการ 105.47GB เเต่เราขาดอีก 20.55 เราเลยอยากร็ว่าเครื่องนี้มีพื้นที่ทั้งหมดเท่าไหรและเล่น gtav ได้จริงไหมนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่