ที่อยู่เรียกเก็บเงินตอนชำระเงิน ktown4you คือ?

ซื้อของในเว็บ ktown4you พอจะจ่ายเงินกดตรง paypal ด้วยบัตรเครดิต (master card) มันมีให้กรอกที่อยู่สำหรับเรียกเก็บเงิน
สงสัยว่าเงินไม่ได้ตัดจากบัตรเลยเหรอ ถ้าเรากรอกที่อยู่ไปจะมีใบมาเก็บเงินทีหลังใช่ไหม คืออยากให้เงินมันตัดจากบัตรเอา ต้องทำยังไง
ปล.เราไม่ได้ผูกบัตรกับ paypal แต่เห็นมีคนบอกใช้จ่ายได้เลยลองดูค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่