ไถ่ถอนโฉนด ธ.กสิกรไทยครึ่งเดือนแล้วไม่ได้โฉนด

เราไปเซ็นเอกสารเพื่อแจ้งไถ่ถอนโฉนดวันที่ 3 มิถุนายน เข้าไปปิดบัญชีที่ธนาคารกสิกรไทย
วันจันทร์ที่ 7 ยอด 4แสน สอบถามไปกับทาง เจ้าหน้าที่ ณ วันนี้ที่ 15 ได้แต่บอกว่ารอสำนักงานใหญ่อนุมัติ
ไม่แจ้งขั้นตอน ไม่แจ้งอะไรเลย แจ้งแค่ว่าให้รอ เฮ้อออ
ปกติเค้าใช้เวลากันกี่วันกันคะ เราจะปาไปครึ่งเดือนแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่