ควรทำยังไง ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ เราชื่อ อัง เป็นทอมที่คบดี้คะ คือจะมาถามเรื่องว่า
เราคิดจะอยากผ่าตัดทุกอย่างค่ะ เเละก็กำลังคิดที่จะเก็บตังอยู่เเล้วด้วย
เราคิดว่า อยากจะเป็นชายเต็มตัว อยากมีเหมือนเขา ความฝันคือ จะต้องเป็นผู้ชายสมบูรณ์
ทีนี้ครอบครัวรู้คะ ว่าเราคบผู้หญิง เเล้วเราก็เป็นเเบบนี้ตั้งเเต่เด็กอยู่เเล้วคะ เเต่การที่จะไปผ่าตัดเเละเปลี่ยนไปเป็นผู้ชายสมบูรณ์
มันยากไหม เราอยู่กับญาติ เเม่เสียตั้งเเต่เด็กละ พ่อก็อยู่ต่างประเทศ เเละมีพี่น้องทั้งหมด4คน เเต่ถ้าถามว่าเป็นทอมนี่ญาติรับได้ไหม คือรับได้คะ
เเต่ถ้าเรื่องจะไปเปลี่ยนเพศนี่คือยังบอกไม่ถูกเลยคะ  ขอคำเเนะนำให้ทีคะ อยากรู้ควรทำยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่