รอ iPad mini 6 ดีไหม

กระทู้คำถาม
เอามาใช้สอนออนไลน์ค่ะ เรามีโน้ตบุ๊คที่สามารถเขียนได้แล้วหนึ่งตัว แต่ระบบการเขียนมันไม่ค่อยเสถียร เพราะวางมือบนหน้าจอไม่ได้เลย เลยคิดว่าอยากได้ iPad ไว้สักตัว จะได้สอนไหลลื่นขึ้น จะรอ iPad mini6 ดีไหมคะ หรือมีข้อแนะนำอื่นๆไหม รบกวนหน่อยนะคะ 🙏🏼🙏🏼

ปล. อยากได้เป็นตัวเล็กเพราะไม่อยากแบกเยอะค่ะ หนัก 😂
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น