อยากตามหาพ่อชาวมาเลย์

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราอยากตามหาคุณพ่อชาวมาเลย์เรารู้แค่ชื่อกับนามสกุลที่เขาอยู่ค่ะแล้วก็อยู่กัวลาลัมเปอร์ ถ้าเราอยากได้ข้อมูลเขามากกว่านี้เราต้องทำยังไงหรอคะ คืออยากเจอเขาอีกครั้งแต่เขาบ่ายเบี่ยงตลอดเลยแล้วก็ไม่ส่งเสียเราเลยทุกวันนี้ยังติดต่อกันอยู่ค่ะแต่เขาเลี่ยงที่จะไม่คุย ตอนเจอตอนเด็กก็ไม่ให้ถ่ายหน้าเขา เขาเลี่ยงทุกอย่างที่เป็นหลักฐานหมดเลย มีวิธีไหนไหมคะที่จะได้ข้อมูลเขาว่าอยู่ไหน พวกโซเซียล
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่