ขอความช่วยเหลือเรื่องเสียงสายซ้อนระหว่าง line กับ messenger รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะผู้รู้

คือเราใช้ ซัมซุงโน๊ต9 เรามีประด็นว่า เวลาที่เราคุยสายทาง app line แล้วมีสายโทรเข้าจาก messenger แต่คนในสาย line กลับได้ยินเสียงโทรเข้ามาด้วย หรือบางทีเราคุยสาย messenger แล้วมีสายโทรเข้าจาก app line คนในสาย messenger กลับได้ยินเสียโทรเข้าด้วย มีวิธีไหนทำให้คนในสายไม่ได้ยินเสียงโทรเข้าไหมคะ รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่