ต้องการวัตถุดิบหมูกะทะเป็นจำนวนมากค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีจะเปิดร้านขายวัตถุดิบหมูกระทะ แถบอิสานค่ะ พอดีทำแถวๆสมุทรปราการแล้วมันมีผลตอบรับที่ดี พี่สาวเลยชวนไปเปิดสาขาแถวภาคอิสานค่ะ และพอดีโรงงานที่รับอยู่ ราคาต้นทุนต่อกิโลมาค่อนข้างสูงค่ะ เลยอยากจะลองเปลี่ยนเจ้าดูค่ะ ใช่พวก หมูหมัก หมูนุ่ม ไก่หมัก กุ้งเด้ง ใครรู้จักหรือมีเบอร์ติดต่อ พวกโรงงาน หรือห้องเย็น รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยค่ะ ใช้ประมาณอาทิตย์ละ 4 ตันได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่